Pro.Again
Hãy Đăng Ký Thành Viên. Để Tham Gia Diễn Đàn.
Pro.Again
Hãy Đăng Ký Thành Viên. Để Tham Gia Diễn Đàn.
Pro.Again
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Pro.Again

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Counter-Strike CrossFire Edition Version 2.27.2010 Beta
Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. EmptySat Apr 10, 2010 5:55 pm by ducthang007

» God Of War & God Of War II
Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. EmptyWed Apr 07, 2010 9:10 pm by ducthang007

» StarCraft II Offline đây! (link down cực nhanh)
Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. EmptyTue Apr 06, 2010 9:56 pm by ducthang007

» Little Fighter 3,4 + version đặc biệt
Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. EmptyTue Apr 06, 2010 9:52 pm by ducthang007

» MU Thăng Long Full Season 5 - 3D Continent Of Legend --> NEW NEW NEW
Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. EmptyMon Apr 05, 2010 10:52 pm by ducthang007

» Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh.
Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. EmptyMon Apr 05, 2010 10:40 pm by ducthang007

» 6 kỹ năng sống học được từ game
Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. EmptyMon Apr 05, 2010 5:55 pm by ducthang007

» Counter-Strike: Condition Zero 1.9 Kis Edition - Bản CS hay và hoàn thiện nhất
Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. EmptyMon Apr 05, 2010 5:44 pm by hoangtu_acma96

» Half Life 1 nửa cuộc sống : 3 game cộng lại cực hay
Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. EmptyMon Apr 05, 2010 5:33 pm by hoangtu_acma96

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Affiliates
free forum

Diễn Đàn
Affiliates
free forum

Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh.

Go down 
Tác giảThông điệp
ducthang007
Admin
Admin
ducthang007

Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh.   Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh. EmptyMon Apr 05, 2010 10:40 pm

Mến Chào các bạn,quả thật tựa đề bài viết của mình đã nói lên tất cả ý muốn của mình đối với mọi người.
Hiện nay diễn đàn đang gặp vô số khó khăn,Member thì kêu ca và phàn nàn vì cung cách ko hay của forum ,Mod thì ít online hay chán nản với cách làm việc của Admin thiếu sự quan tâm và cộng tác với BQT. Ngày trước lúc diễn đàn mới thành lập, khi Pemit còn là admin và mình cùng các Mod khởi đầu tạo dựng diễn đàn rất vui vẻ ( nếu 1 số member cũ sẽ biết rõ việc này). lúc nào forum có trục trặc hay phản ánh của member thì chúng mình sử lý ngay , còn ko thì mình phone 1 cú thì dù lúc đó Pemit đang ngủ cũng phải bật dậy để sửa ngay. còn ngày nay, dù cho các Mod có keu gào, phản ảnh thì bác Admin vẫn cứ im lặng là vàng. đội ngũ Mod chúng tôi đã cố gắng làm tất cả những gì có thể để chia sẻ với các member thân yêu nhưng tất cả vẫn lực bất tòng tâm vì admin . ngày trước vì chán nản tôi đã ra đi 1 lần nhưng vẫn ko thể bỏ hẳn forum vì đó là tâm huyết của mình ,lâu lâu tôi lại vào thăm các bạn và cùng chia sẻ vài vấn đề nhỏ, nhưng nay tôi thấy càng ngày forum càng xuống dốc hơn nữa, các vấn đề tồn đọng ko được giải quyết, lỗi rất nhiều, quảng cáo đầy rẫy, số lượng online của các Mod rất ít ( lý do như trên đã nêu). và có thêm 1 vài member ko được tế nhị post bài chởi bới và phim sex tràn lan.

hôm nay tôi viết bài này kêu gọi những anh chị em nào còn lòng nhiệt huyết, đã từng xem vn-zoom là căn nhà thứ 2 của mình hãy cùng nhau làm cho môi trường của chúng ta trở nên văn minh và lịch sự hơn. Hãy nói không với những bài viết xấu, tích cực tố cáo nhưng member xấu, những bài viết xấu,hạn chế những bài Spam, tích cực tìm hoặc viết những bài hay và có ích nhiều cho forum. hãy cộng tác hết mình với BQT chúng tôi, dù cho Admin ko thèm quan tâm nữa. tôi hứa sẽ sát cánh cùng anh chị em trong những lúc khó khăn này dù cho tôi chỉ là 1 Mod thường ko có nhiều quyền hạn trong tay. Nếu sau khi chúng ta đã làm hết mình mà forum vẫn ko thay đổi ( admin) thì chúng ta có quyền chọn cho mình 1 bến đỗ mới ( đất lành chim đậu) ko còn gì phải luyến tiếc và hối hận phải ko các ace.

Xin cám ơn các bạn đã đọc và chia sẽ. chúc các bạn luôn vui dù cho cuộc sống này còn nhiều điều ngang trái.

Lời kêu gọi các anh chị em vì 1 diễn đàn trong sạch lành mạnh.
Trang 1 trong tổng số 1 trang